Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông
Căn cứ Thông tư số 16/2015/TT-BGDĐT ngày 12/08/2015 của Bộ Giáo dục và Đào tạo ban hành quy chế đánh giá kết quả rèn luyện của người học được đào tạo trình độ đại học hệ chính quy.
Căn cứ Quyết định số 589/QĐ-HV ngày 28/04/2023 của Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông ban hành về việc Quy định Công tác sinh viên trình độ đại học hình thức chính quy tại Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông.
Với mục tiêu đánh giá kết quả rèn luyện của sinh viên hệ Đại học chính quy đang học tập tại Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông (Học viện) được chính xác và công bằng, Học viện thông báo về việc triển khai thực hiện đánh giá kết quả rèn luyện của sinh viên trên hệ thống phần mềm trực tuyến S-link, cụ thể như sau:
Học kỳ I năm học 2023-2024 là kỳ đầu tiên sinh viên thực hiện đánh giá kết quả rèn luyện trên hệ thống phần mềm trực tuyến S-link. Sinh viên cần lưu ý:
Tài liệu gửi kèm theo:
Hướng dẫn dành cho sinh viên trên Web
Mọi thắc mắc sinh viên liên hệ Cô Lê Thị Kim Nhung- Chuyên viên P.CT&CTSV theo địa chỉ email: nhungltk@ptit.edu.vn hoặc qua số điện thoại: 0243.8547795.
Phòng Chính trị và Công tác sinh viên đề nghị các thầy/cô CVHT, BCS các lớp phổ biến, thông báo đến từng sinh viên lớp mình biết và thực hiện.
Trân trọng thông báo.
5980 lượt xem