Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông
Thực hiện Kế hoạch số 542/KH-HV ngày 10/05/2024 của Ban Giám đốc Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông về việc tổ chức hội nghị gặp gỡ, đối thoại giữa Ban Giám đốc Học viện với sinh viên theo chủ đề “Sinh viên hỏi – Lãnh đạo Học viện trả lời”. Học viện thông báo triệu tập sinh viên tham dự Hội nghị, cụ thể như sau:
Thành phần:
– Ban cán sự lớp gồm: 01 Lớp trưởng, 02 lớp phó
– BCH Chi đoàn Học viện, BCH các liên chi đoàn các Khoa đào tạo, Bí thư và Phó bí thư chi đoàn các lớp sinh viên
– Ban chủ nhiệm các Câu lạc bộ sinh viên
– Ban cán sự phổ biến đến Sinh viên các lớp hệ đại học chính quy của Học viện thực hiện gửi câu hỏi về phòng Chính trị&CTSV qua đường link: https://forms.gle/hJ4Ubte8LuVm7s2fA
– Ban cán sự các lớp tổng hợp câu hỏi, ý kiến đóng góp của các thành viên lớp mình theo đường link trên trước 17h00 ngày 22/05/2024.
– Chi tiết liên hệ thầy: Đỗ Đức Chiến (Email: chiendd@ptit.edu.vn; sđt 0914992636).
– Sinh viên check QR xác nhận tham dự trước 17h00 ngày 30/05/2024
https://forms.gle/cnSxzoGRAMcZLJnG8
– Khi tham gia hội nghị, sinh viên đổi tên trên hệ thống theo cú pháp Mã sinh viên – Tên sinh viên;
Học viện yêu cầu các Học viên, Sinh viên tham dự hội nghị ăn mặc nghiêm túc, lịch sự theo đúng quy định và có mặt đúng giờ. Sinh viên tham gia sẽ được cộng vào điểm đánh giá rèn luyện học kỳ II năm học 2023-2024.
4930 lượt xem